Miðstöð PMTO-FORELDRAFÆRNI

Barnaverndarstofa

Margrét Sigmarsdóttir, sálfræðingur, Ph.D., forstöðumaður miðstöðvar PMTO-FORELDRAFÆRNI á Íslandi

Edda Vikar Guðmundsdóttir, sálfræðingur og teymisstjóri

Arndís Þorsteinsdóttir, sálfræðingur

Þuríður Sigurðardóttir, félagsráðgjafi

 

Akureyri

Fræðslusvið Akureyrarbæjar

Guðbjörg Ingimundardóttir, félagsráðgjafi og verkefnastjóri PMTO á Akureyri

Dalrós Halldórsdóttir, félagsráðgjafi

Fjölskyldusvið Akureyrarbæjar

Guðný Dóra Einarsdóttir, sálfræðingur

Helga Vilhjálmsdóttir, sálfræðingur

Jóhanna Hjartardóttir, félagsráðgjafi

 

Blönduós

Félags- og skólaþjónusta Austur Húnavatnssýslu

Sigrún Líndal Þrastardóttir, iðjuþjálfi

 

Fjallabyggð

Félagsþjónusta Fjallabyggðar

Helga Helgadóttir, ráðgjafi

 

Fljótsdalshérað

Félagsþjónusta Fljótsdalshéraðs

Hlín Stefánsdóttir, félagsráðgjafi

 

Garðabær

Fjölskyldusvið Garðabæjar

Hildigunnur Árnadóttir, félagsráðgjafi

Sólveig Steinsson, þroskaþjálfi

Thelma Björk Guðbjörnsdóttir, félagsráðgjafi

Fræðslu- og menningarsvið Garðabæjar

Guðrún Kristófersdóttir, sálfræðingur

Margrét H. Þórarinsdóttir, sérkennslufulltrúi

 

Grindavík

Skóla- og félagsþjónusta Grindavíkur

Hanna Dorothéa Bizouerne, sálfræðingur (í námi, mun ljúka vorið 2019)

Ingibjörg María Guðmundsdóttir, sálfræðingur, svæðisstjóri PMTO Grindavík

Sigrún Pétursdóttir, ráðgjafi

 

Hafnarfjörður

Fræðslusvið Hafnarfjarðar

Guðbjörg Björnsdóttir, félagsráðgjafi, svæðisstjóri/verkefnastjóri

Anna Björnsdóttir, yfirsálfræðingur leikskóla

Eiríkur Þorvarðarson, yfirsálfræðingur

Rebekka Rut Lárusdóttir, sálfræðingur

Fjölskylduþjónusta Hafnarfjarðar

Helena Unnarsdóttir, félagsráðgjafi

Thelma Þorbergsdóttir, félagsráðgjafi

Þóra Ingimundardóttir, félagsráðgjafi

 

Heilsugæsla höfuðborgarsvæðisins

 

Fjörður

Helga Sigurðardóttir, hjúkrunarfræðingur

Ingibjörg Ásgeirsdóttir, yfirhjúkrunarfræðingur

Alda Ingibergsdóttir, sálfræðingur

Hvammur

Auður Erla Gunnarsdóttir, sálfræðingur

Sólvangur

Jóhanna Lilja Birgisdóttir, sálfræðingur

 

Kópavogur

Velferðarsvið Kópavogs

Árni Sveinsson, félagsfræðingur

Lilja Rós Agnarsdóttir, félagsráðgjafi

Ásdís Emilía Gunnlaugsdóttir (í námi, mun ljúka vorið 2020)

 

Landspítali

Barna- og unglingadeild

Íris Dögg Sigurðardóttir, þroskaþjálfi

Anna Sigríður Pálsdóttir, læknir

Dagný Jóhanna Friðriksdóttir, félagsráðgjafi

Berglind B. Sveinbjörnsdóttir (í námi, mun ljúka vorið 2020)

 

Reykjanesbær 

Henný Úlfarsdóttir (í námi, mun ljúka vorið 2020)

Laufey Bjarnadóttir (í námi, mun ljúka vorið 2020)

Þórdís Elín Kristinsdóttir (í námi, mun ljúka vorið 2020)

 

Reykjavík

Skrifstofa Barnaverndar Reykjavíkur 

Bryndís Ósk Gestsdóttir, félagsráðgjafi (í námi, mun ljúka vorið 2019)

 

Barnavernd Reykjavíkur – Greining og ráðgjöf heim, Mánabergi

Harpa Guðný Hafberg, uppeldis- og meðferðarfulltrúi

Sigurbjörg Sigurðardóttir, uppeldis- og meðferðarfulltrúi

 

Þjónustumiðstöðvar

Þjónustumiðstöð Árbæjar og Grafarholts

Arndís Þorsteinsdóttir, sálfræðingur, PMTO svæðisstjóri í Reykjavík

Helga Sigríður Úlfarsdóttir, sérkennsluráðgjafi

Ólöf Karitas Þrastardóttir, félagsráðgjafi

Laufey Dís Ragnarsdóttir, sálfræðingur

Ásthildur Helga Bragadóttir, félagsráðgjafi (í námi, mun ljúka sumarið 2020)

Karitas Ósk Björgvinsdóttir, sálfræðingur (í námi, mun ljúka sumarið 2020)

Þjónustumiðstöð Breiðholts

Erla Margrét Hermannsdóttir, sálfræðingur

Þuríður Sigurðardóttir, félagsráðgjafi

Marta Joy Hermannsdóttir, félagsráðgjafi

Lena Björg Rúnarsdóttir, sálfræðingur (í námi, mun ljúka vorið 2020)

Þjónustumiðstöð Grafarvogs og Kjalarness – Miðgarður

Guðrún Ásgeirsdóttir, sálfræðingur

Atli Viðar Bragason, sálfræðingur

Berglind S. Ásgeirsdóttir, sálfræðingur

Ólafía Helgadóttir, félagsráðgjafi (í námi, mun ljúka vorið 2020)

Þjónustumiðstöð Laugardals, Háaleitis og Bústaða

Edda Sif Gunnarsdóttir, sálfræðingur

Ólöf Edda Guðjónsdóttir, sálfræðingur

Sólrún Helga Ingibergsdóttir, sálfræðingur (í námi, mun ljúka vorið 2019)

Þórunn Halla Unnsteinsdóttir, sálfræðingur

Ísabella Theodórsdóttir, félagsráðgjafi (í námi, mun ljúka vorið 2020)

Þjónustumiðstöð Vesturbæjar, Miðborgar og Hlíða

Arna Björk Birgisdóttir, sálfræðingur og deildarstjóri

Heiða Hraunberg Þorleifsdóttir, félagsráðgjafi

María Huld Ingólfsdóttir, sálfræðingur (í námi, mun ljúka vorið 2020)

Linda María Þorsteinsdóttir, sálfræðingur (í námi, mun ljúka vorið 2020)

Bjarnveig Magnúsdóttir, þroskaþjálfi (í námi, mun ljúka vorið 2020)

Silja Björg Halldórsdóttir, sálfræðingur (í námi, mun ljúka vorið 2020)

Halla Rut Halldórsdóttir, sálfræðingur (í námi, mun ljúka vorið 2020)

 

Skagafjörður

Fjölskyldusvið Skagafjarðar

Selma Barðdal Reynisdóttir, uppeldis- og sálfræðiráðgjafi

 

Aðrir fagaðilar

Anna María Frímannsdóttir, sálfræðingur

Elísa Ragnheiður Ingólfsdóttir, félagsráðgjafi

Sigríður Lára Haraldsdóttir, uppeldis- og meðferðarfulltrúi

Kristín Þyrí Þorsteinsdóttir, félagsráðgjafi

Elín Jónasdóttir, sálfræðingur

Hrund Þrándardóttir, sálfræðingur

Íris Stefánsdóttir, sálfræðingur

Tryggvi Guðjón Ingason, sálfræðingur

Guðný Júlía Gústafsdóttir, félagsráðgjafi

Stefanía Dögg Jóhannesdóttir, uppeldis- og menntunarfræðingur

Írís Ósk Ólafsdóttir, félagsráðgjafi

Jóna Guðný Eyjólfsdóttir, félagsráðgjafi

Drífa Sigurjónsóttir, kennslu- og námsráðgjafi

 

Back to Top
error: Content is protected !!